Nổi bật

baner-lich-thi-dau

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả bảng xếp hạng bóng đá được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Bảng xếp hạng bóng đá

STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Man CityMan City301501531292326979-2174
2LiverpoolLiverpool30132044995124868-1773
3Tottenham Hotspur FCTottenham3091425131105321957-3261
4ArsenalArsenal3013213712545262763-3960
5Manchester UnitedMan Utd308512818925302258-4058
6ChelseaChelsea299512910815212150-3157
7Wolverhampton Wanderers FCWolves307352219555161738-3644
8WatfordWatford307251919556232542-4443
9West HamWest Ham307352320438142337-4339
10Leicester CityLeicester306271919537192338-4238
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Juventus FCJuventus271220329121027859-1775
2SSC NapoliNapoli271031299733191248-2157
3AC MilanAC Milan279322312562181141-2351
4FC Internazionale MilanoInter Milan27922216635191640-2250
5AS RomaAS Roma278413219545191851-3747
6Atalanta BCAtalanta276342415725322356-3844
7Torino FCTorino2781419113101161235-2344
8SS LazioLazio267332314535141437-2842
9UC SampdoriaSampdoria277242111446232444-3539
10FiorentinaFiorentina275622415374181842-3337
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1FC BarcelonaBarca2710314216931271069-2663
2Atletico MadridAtletico271121237562161039-1756
3Real MadridReal27814198824282447-3251
4GetafeGetafe27814209482161536-2445
5Deportivo AlavesAlaves27661148527142228-3041
6Sevilla FCSevilla278322714347192246-3640
7ValenciaValencia27491168463141530-2339
8Real BetisReal Betis276441817526131531-3239
9Real SociedadSociedad274451414545181832-3235
10EibarEibar277522515166102135-3635
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1FC Bayern MunchenBayern Munich2583129121003331562-2757
2BV Borussia DortmundDortmund2511204318642181061-2857
3RasenBallsport LeipzigLeipzig25751258624181243-2046
4Borussia MonchengladbachMonchengladbach259032614544181644-3046
5Eintracht FrankfurtFrankfurt256332716643231450-3043
6Bayer 04 LeverkusenLeverkusen257142016625262146-3742
7VfL WolfsburgWolfsburg254441718724221939-3739
8TSG 1899 HoffenheimHoffenheim255532014453282348-3737
9SV Werder BremenWerder Bremen255532621444171643-3736
10Hertha BSC BerlinHertha255521916436192038-3635
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1PSGPSG2714005051021331083-1574
2Lille OSCLille28941269824191445-2357
3Olympique LyonnaisLyon289322611554212247-3350
4Olympique MarseilleMarseille28932259527192644-3547
5Stade de ReimsStade de Reims286621611473141630-2743
6AS Saint-EtienneSt-Etienne289232412356122236-3443
7Montpellier HSCMontpellier285632215563161638-3142
8Stade Rennais FCRennes277432113436172238-3540
9OGC NiceNice28724111145691720-2840
10RC StrasbourgStrasbourg285632216455211743-3338
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Man CityMan City301501531292326979-2174
2LiverpoolLiverpool30132044995124868-1773
3Tottenham Hotspur FCTottenham3091425131105321957-3261
4ArsenalArsenal3013213712545262763-3960
5Manchester UnitedMan Utd308512818925302258-4058
6ChelseaChelsea299512910815212150-3157
7Wolverhampton Wanderers FCWolves307352219555161738-3644
8WatfordWatford307251919556232542-4443
9West HamWest Ham307352320438142337-4339
10Leicester CityLeicester306271919537192338-4238
  • Bảng A
  • Bảng B
  • Bảng C
  • Bảng D
  • Bảng E
  • Bảng F
  • Bảng G
  • Bảng H
ĐộiSTTHBTgThHSĐ
BV Borussia DortmundDortmund641110210-213
Atletico MadridAtletico6411969-613
Club Brugge KVClub Brugge KV6132656-56
AS Monaco FCMonaco60152142-141